ENTERTAINMENT

Majizzo and Diamond Platnumz are God-sent -Hamisa Mobetto

Hamisa Mobetto has praised her baby daddies Majizzo and Diamond Platnumz as being God-sent men to her.

Hamisa has a daughter with Majizzo and a son with Diamond.

The mother two through a post on her Instagram handle showered her two baby daddies with praises thanking them for being there for her kids.

Majizzo

Here is the post she did..

“Pengine hufahamu alipotoka Hamisa Mobetto… Wacha nikufahamishe, nilianza kutambulika rasmi kwenye tasnia ya urembo mwaka 2010 baada ya kuibuka mshindi wa Miss XXL After School Bash. Njia ya mafanikio ilifunguka hapo na hatimae nilishiriki Miss Tanzania na Also Miss New World Tanzania Na Kua first Runner Up 2012.
Lakini Pia Nilifanikiwa Kushriki Miss UniAfrica na kuingia Top Ten… Safari ikaendelea na kwa kuwa urembo ni kipande cha sanaa niliingia kwa pia kwenye Bongo Movie na kucheza filamu kadhaa na huku pia nikiwa Video Vixen kwa baadhi ya nyimbo za Bongo Fleva… Nisieleweke vibaya kwa hili, kitanda hakizai haramu… nilipata mtoto wangu wa kwanza miaka michache iliyopita na ninashukuru katika mahusiano yale nilipendwa mimi na mwanangu na kuhudumiwa kwa kila kilichohitajika baadae tena nikapata mtoto mwengine katika mahusiano mengine ambayo pia yalikuwa mazuri na huduma zote kama kawaida zilikuwepo na zinaendelea kuwepo mpaka sasa… Shukrani kwa baba wote wa watoto wangu… Huyo ni mimi Hamisa Mobetto, safari hiyo imenifundisha mengi sana mpaka sasa na nafikiri nimekomaa kwa kiasi fulani… Nashukuru Hamisa Mobetto imekuwa Brand kubwa mpaka kufikia kunipa ‘Deals’ mbalimbali zinazoendelea kuja (Alhamdullilah). Sio tu ‘Deals’ pekee bali hata fanbase imekuwa kubwa mno kitu ambacho ninakifurahia kwani ni Support kubwa sana ninaipata. Wapo walioamua kutengeneza page za Social Media mbalimbali kwa ajili ya kuonyesha support na wengine pia kutumia fursa hiyo kutengeneza ajira kupitia matangazo n.k nasemaje Yote Heri! 
Dunia inaenda mbele na watu wanabadilika, pengine lifestyle ya zamani haikuwa nzuri na mpaka kusababisha ‘mambo flani flani’ kutokea katika maisha yangu lakini umri unapozidi kusonga mbele akili inatanuka na kujifunza mambo mengi kwenye maisha. 
Hamisa wa sasa sio kama yule wa zamani, nimezidi kuwa na akili yenye kupambanua mabaya na mazuri na kuchukua hatua ili kuenda na kasi ya ukuaji wa akili yangu. Namshukuru Mungu ananiongoza vyema na naona baraka anazonipatia.

Diamond Platnumz.

Nimeingia katika migogoro ya hapa na pale kama kutukanana na watu kwenye mitandao na yote hayo ni aidha kwa kufahamu au kutofahamu lakini kwa kuwa yamepita basi niyaache”

Most Viral Stories

To Top
error: Content is protected !!